๑๐ เมษายน ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหารได้ร่วมออกรายการเช้านี้ที่มุกดาหาร เพื่อพูดคุยเกี่ยวกับสถานการณ์โรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา COVID-19 ในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยสมาชิกสภาเทศบาล กำพล ศรีมณีพันธ์ เป็นผู้ดำเนินรายการ ณ สถานีวิทยุกระจายเสียง กรมประชาสัมพันธ์ จังหวัดมุกดาหาร เอฟเอ็ม 99.25 เมกกะเฮิร์ท (สวท.มุกดาหาร)
![001.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/10/001.jpg)
![017feecf594a7663aa.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/10/017feecf594a7663aa.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/10/02.jpg)