วันที่ ๒๘ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการศูนย์ปฎิบัติการความปลอดภัยทางถนน (ศปถ.) จังหวัดมุกดาหาร ด้านการบังคับใช้กฎหมาย ณ ห้องประชุม ชั้น ๕ กองบังคับการตำรวจภูธรจังหวัดมุกดาหาร เพื่อรายงานผลการปฎิบัติงานด้านการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนน ของ ศปถ. เทศบาลเมืองมุกดาหาร ต่อที่ประชุม
![2.2836817.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/28/2.2836817.jpg)