วันที่ ๒๘ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๓๐ น. นายธวัชชัย เพียราช รักษาราชการแทนปลัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการสนับสนุนการจัดทำแผนพัฒนาท้องถิ่น ครั้งที่ ๑/๒๕๖๕ ณ ห้องประชุมเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๒ โดยที่ประชุมมีมติเห็นชอบการจัดทำร่างแผนการดำเนินงาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๖ การจัดทำร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.๒๕๖๖-๒๕๗๐) เพิ่มเติม ครั้งที่ ๑/๒๕๖๕ ของเทศบาลเมืองมุกดาหาร และการจัดทำร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.๒๕๖๖-๒๕๗๐) เปลี่ยนแปลง ครั้งที่ ๑/๒๕๖๕ ของเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![2.1E2ED17E-B5EE-42D7-A3FF-E659B5F4B08A.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/28/2.1E2ED17E-B5EE-42D7-A3FF-E659B5F4B08A.jpg)
![3.S__21020747.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/28/3.S__21020747.jpg)
![4.095F52E6-379C-4D70-A442-FB60709F222A.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/28/4.095F52E6-379C-4D70-A442-FB60709F222A.jpg)