วันที่ ๒๑ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี และเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ร่วมกับ วิทยาลัยชุมชนมุกดาหาร ลงพื้นที่จัดประชุมร่วมกับศูนย์ ศจพ.ทม. เขตชุมชนเมืองใหม่ ๑ ในรูปแบบ Poverty Forum โครงการวิจัยเพื่อแก้ไขปัญหาความยากจนแบบเบ็ดเสร็จและแม่นยำในจังหวัดมุกดาหาร ณ วัดศรีบุญเรือง โดยแหล่งทุนวิจัยจาก หน่วยบริหารและจัดการทุนด้านการพัฒนาระดับพื้นที่ (บพท.)
![2.S__3997726.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/25/2.S__3997726.jpg)
![3.S__3997732.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/25/3.S__3997732.jpg)
![4.S__3997728.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/25/4.S__3997728.jpg)