วันที่ ๒๑ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางพชรวรรณ จันทรสาขา และเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ร่วมกับ วิทยาลัยชุมชนมุกดาหาร ลงพื้นที่จัดประชุมร่วมกับศูนย์ ศจพ.ทม. เขตชุมชนศรีบุญเรือง ๑ และ ๒ ในรูปแบบ Poverty Forum โครงการวิจัยเพื่อแก้ไขปัญหาความยากจนแบบเบ็ดเสร็จและแม่นยำในจังหวัดมุกดาหาร ณ วัดศรีบุญเรือง
![2.346061.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/25/2.346061.jpg)
![3.346049.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/25/3.346049.jpg)
![4.346059.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/25/4.346059.jpg)