วันที่ ๒๑ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาจย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมพิธีบำเพ็ญกุศลและถวายพานพุ่มดอกไม้สด เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราช สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ณ บริเวณอุทยานสมเด็จย่า (ฐานวรพัฒน์) ต.ดอนตาล อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร
![179615.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/21/179615.jpg)
![2.179618.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/21/2.179618.jpg)
![3.179617.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/21/3.179617.jpg)
![4.179620.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/21/4.179620.jpg)
![5.S__20807708.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/21/5.S__20807708.jpg)