๓๑ มีนาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๘.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นายพยุงพงษ์ บุญเติม รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมหัวหน้าส่วนการบริหาร ร่วมในพิธีวันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว พระมหาเจษฎาราชเจ้า ณ ห้องแก้วมุกดา ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร โดยมีนายชยันต์ ศิริมาศ ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในพิธี
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/31/01.jpg)
![S__65617947.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/31/S__65617947.jpg)
![S__65617949.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/31/S__65617949.jpg)
![S__65617950.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/31/S__65617950.jpg)
![S__65617951.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/31/S__65617951.jpg)
![S__65617953.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/31/S__65617953.jpg)
![S__65617954.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/31/S__65617954.jpg)