วันที่ ๑๙ ตุลาคม ๒๕๖๕ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรี สั่งการให้ งานไฟฟ้า กองช่าง ออกดำเนินการซ่อมแซมไฟฟ้าสาธารณะ บริเวณต่างๆ ในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร ได้แก่ ถนนประชาพันธ์ ซอยตาดแคน๒๒ ซอยตาดแคนพัฒนา ซอยจันทน์เทศ ชุมชนศรีบุญเรือง ซอยสนิทวงศ์ ซอยข้างมูลนิธิ และบริเวณบ้านผู้พิพากษา
![3.73892.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/20/3.73892.jpg)
![2.73882.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/20/2.73882.jpg)
![4.73901.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/20/4.73901.jpg)