วันที่ ๑๗ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น.นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย คุณแม่มัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมเป็นเกียรติและให้กำลังใจ นักศึกษาวิชาทหาร ในพิธีสวนสนามปิดการฝึกภาคปกติ ณ ศูนย์ฝึกโรงเรียนมุกดาหาร พร้อมรับโล่ประกาศเกียรติบัตร หน่วยงานที่ให้การสนับสนุนการฝึกอบรมศูนย์ฝึกโรงเรียนมุกดาหาร ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๕
![2.2815223.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/17/2.2815223.jpg)
![2815341.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/17/2815341.jpg)
![3.2815343.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/17/3.2815343.jpg)