วันที่ ๘ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๑.๓๐ น. การเลี้ยงต้อนรับคณะตัวแทนจากแขวงสะหวันนะเขต โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมจัดงานเลี้นงต้อนรับคณะจากแขวงสะหวันนะเขต นำโดยท่านนางหลองทอง แสงตาวัน รองเจ้าแขวงสะหวันนะเขต ท่านปะสงสิน จะเลินสุก เจ้านครไกรสรพรหมวิหาร ตัวแทนจากสาธารณรัฐประชาธิปไตยประชาชนลาว และร่วมเลี้ยงต้อนรับคณะผู้บริหารระดับสูง ปปร. รุ่นที่ ๒๖ ณ เรือมุกดาหารปริ้นเซส ท่าเทียบเรือ
![IMG_3038.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/09/IMG_3038.jpg)
![IMG_3036.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/09/IMG_3036.jpg)
![IMG_3037.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/09/IMG_3037.jpg)
![IMG_3039.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/09/IMG_3039.jpg)
![IMG_3034.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/09/IMG_3034.jpg)
![IMG_3031.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/09/IMG_3031.jpg)
![IMG_3045.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/09/IMG_3045.jpg)