วันที่ ๕ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี นางสาวดาวดวงดี พัฒนาธนทรัพย์ เลขานุการนายกเทศมนตรี พร้อม หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมพิจารณาในการปูหญ้าเทียมประดับเรือปริ้นท์เซส โดยมอบหมาย ฝ่ายป้องกันฯ ดำเนินการปรับปรุงตั้งแต่เวลา ๑๓.๐๐ น. เป็นต้นไป และมีนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะผู้บริหาร และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมลงตรวจการดำเนินงาน
![1cov2761838.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/06/1cov2761838.jpg)
![3-2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/05/3-2.jpg)
![38036c15d78bb200d.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/05/38036c15d78bb200d.jpg)
![BD119431-AC76-47EA-A2C2-A9D9006FE643.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/05/BD119431-AC76-47EA-A2C2-A9D9006FE643.jpg)
![5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/05/5.jpg)