วันที่ ๓ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ประชุมคณะกรรมการจัดหาเรือแข่ง งานประเพณีแข่งเรือออกพรรษา ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๕ โดยมีคณะกรรมการและตัวแทนชาวเรือเข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมชั้น ๓ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![_MG_8885.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/03/_MG_8885.jpg)
![3bd23f2fe3930ee34.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/03/3bd23f2fe3930ee34.jpg)
![2-2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/03/2-2.jpg)