วันที่ ๒๘ กันยายน ๒๕๖๕ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อม หัวหน้าส่วนราชการ ลงตรวจเยี่ยม ให้กำลังใจ เจ้าหน้าที่ฝ่ายป้องกันฯ ในการเตรียมพร้อมเฝ้าระวัง และรับสถานการณ์เหตุอุทกภัย จากพายุโนรู (์NORU) ตามนโยบายของนายกเทศมนตรี ณ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองุมกดาหาร
![31a4521bca345fabf.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/28/31a4521bca345fabf.jpg)
![2.1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/28/2.1.jpg)
![2730688.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/28/2730688.jpg)