วันที่ ๒๖ กันยายน ๒๕๖๕ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ มอบหมาย นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี นางสาวดาวดวงดี พัฒนาธนทรัพย์ เลขานุการนายกเทศมนตรี และนายวิรยศ เรียมแสน รองปลัดเทศบาล ดำเนินการประชุมการจัดกิจกรรมขบวนนางรำในวันงานประเพณีแข่งเรือพรรษา ปี ๒๕๖๕ ร่วมกับชุมชนต่างๆ ในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร เพื่อให้ประชาชนได้มีส่วนร่วมในการจัดงานเทศกาลประจำปีร่วมกัน
![2a5612e6e803d356d.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/26/2a5612e6e803d356d.jpg)
![39e15c207cbe96d85.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/26/39e15c207cbe96d85.jpg)
![48a766645d5b4570d.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/26/48a766645d5b4570d.jpg)
![57223bf04dddcf133.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/26/57223bf04dddcf133.jpg)