วันที่ ๑๖ กันยายน ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ เป็นประธานการประชุมการจัดงานประเพณีแข่งเรือยาวออกพรรษา ประจำปี ๒๕๖๕ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการงาน อบจ.มุกดาหาร และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลฯ ชั้น ๓ ดำเนินการวางแผนและติดตามความคืบหน้าอย่างต่อเนื่องจากการประชุมหารือและการลงพื้นที่ของคณะกรรมการการจัดงานฯ ในครั้งที่ผ่านมา
![2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/16/2.jpg)
![3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/16/3.jpg)
![5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/16/5.jpg)
![170398.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/16/170398.jpg)