วันที่ ๗ กันยายน ๒๕๖๕ เวลา ๑๗.๐๐ – ๒๐.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ มอบหมาย งานศูนย์บริการสาธารณสุข ร่วมจัดทำโครงการอบรมให้ความรู้ ส่งเสริมสุขภาพการออกกำลังกาย ชุมชนเมืองใหม่ ๑ ณ บ้านประธานชุมชนฯ โดยมี จ.ส.ต. ธนาพล ภัทรธนบูลย์ สมาชิกสภาเทศบาล และนายชัยณรงค์ แสงพันธ์ ผอ.กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ร่วมให้กำลังใจและมอบอุปกรณ์การออกกำลังกายแก่ชุมชน
![144765.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/08/144765.jpg)
![144772.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/08/144772.jpg)
![144770.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/08/144770.jpg)