วันที่ ๖ กันยายน ๒๕๖๕ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ มอบหมาย นายชัยณรงค์ แสงพันธ์ ผอ.กองสาธารณสุขและสิ่งแวเล้อม นำเจ้าหน้าที่ร่วมดำเนินการและติดตามโครงการอบรมให้ความรู้และส่งเสริมสุขภาพกออกกำลังกายผู้สูงอายุ ชุมชนอนุรักษ์บำรุง พร้อมทั้งมอบอุปกรณ์กีฬาสำหรับชุมชนในการร่วมกลุ่มกันออกกำลังกาย
![21bd8c53dfda483c2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/07/21bd8c53dfda483c2.jpg)
![3ddbd22973e30e39e.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/07/3ddbd22973e30e39e.jpg)
![4.1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/07/4.1.jpg)
![4a09804519f83cf3a.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/07/4a09804519f83cf3a.jpg)