วันที่ ๑ กันยายน ๒๕๖๕ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ มอบหมาย กองทุนหลักประกันสุขภาพ นำเจ้าหน้าที่ร่วมกับอสม.ชุมชนนาโปน้อย ดำเนินกิจกรรมโครงการอบรมให้ความรู้และคัดกรองเบาหวาน-ความดัน ชุมชนนาโปน้อย โดยมีนายบุญเรือง ชัยรัตน์ สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ช่วยดูแลและให้กำลังใจ อสม. และเจ้าหน้าที่ในการปฏิบัติงาน พร้อมนี้ นางสาวดาวดวงดี พัฒนาธนทรัพย์ เลขานุการนายกเทศมนตรี ได้สนับสนุนน้ำดื่ม เครื่องเสียง ในการดำเนินงานในครั้งนี้
![2-2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/05/2-2.jpg)
![3-2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/05/3-2.jpg)
![4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/05/4.jpg)