๕ มีนาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๘.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลหนองชัยศรี อ.หนองหงษ์ จ.บุรีรัมย์ ที่มาศึกษาดูงานตามโครงการฝึกอบรมและศึกษาดูงานเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการบริหารงานของ คณะผู้บริหาร สมาชิกสภา พนักงานส่วนตำบล ซึ่งการต้อนรับเป็นไปด้วยความสำเร็จเรียบร้อย
![133707.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/06/133707.jpg)
![133708.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/06/133708.jpg)
![133709.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/06/133709.jpg)
![133710.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/06/133710.jpg)
![133711.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/06/133711.jpg)
![133712.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/06/133712.jpg)
![133713.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/06/133713.jpg)