วันที่ ๒๔ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ดาบตำรวจ วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี นำเจ้าหน้าที่ชุดประกวดฯ สังกัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร เข้าประกวดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นดีเด่นด้านบรรเทาสาธารณภัย ประจำปี ๒๕๖๕ ณ ศูนย์ ปภ.เขต ๔ ตำบลสามร้อยยอด อำเภอปราณบุรี จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
![2-2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/24/2-2.jpg)
![2e2ad53402125e3ad.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/24/2e2ad53402125e3ad.jpg)
![3589dc83bae728851.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/24/3589dc83bae728851.jpg)
![423b7b87389dc26f1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/24/423b7b87389dc26f1.jpg)