วันที่ ๒๐ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๘.๐๐ น. คณะกรรมการการเลือกตั้งเทศบาลเมืองมุกดาหาร ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่เทศบาล ที่เกี่ยวข้อง ทำการส่งมอบวัสดุอุปกรณ์เลือกตั้งสมาชิกสภาเทศบาล เขตเลือกตั้งที่ ๓ จำนวน ๑๕ หน่วยเลือกตั้ง ณ ใต้ถุนอาคาร โรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง) เพื่อดำเนินการการเลือกตั้งสมาชิกสภาเทศบาล เขต ๓ (แทนตำแหน่งที่ว่าง) ในวันอาทิตย์ ที่ ๒๑ สิงหาคม ๒๕๖๕ ตั้งแต่เวลา ๐๘.๐๐ – ๑๗.๐๐ น.
![IMG_2253.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/20/IMG_2253.jpg)
![IMG_2251.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/20/IMG_2251.jpg)
![IMG_2249.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/20/IMG_2249.jpg)
![IMG_2250.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/20/IMG_2250.jpg)