วันที่ ๑๙ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นายวสุ กาญจนกุล หน.สำนักปลัดเทศบาล นายวิทยา พันธุโคตร ผอ.กองการศึกษา เป็นตัวแทนเทศบาลเมืองมุกดาหาร ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานด้านการพัฒนาชุมชนที่เข้มแข็ง และการป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน(อปพร.) จาก องค์การบริหารส่วนตำบลนาชุมแสง อ.บ้านดุง จ.อุดรธานี ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
![2.2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/19/2.2.jpg)
![2635247.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/19/2635247.jpg)
![2.3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/19/2.3.jpg)
![2.4-2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/19/2.4-2.jpg)