วันที่ ๑๙ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นายวสุ กาญจนกุล หน.สำนักปลัดเทศบาล นายวิทยา พันธุโคตร ผอ.กองการศึกษา เป็นตัวแทนเทศบาลเมืองมุกดาหาร ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จาก องค์การบริหารส่วนตำบลท่าจลุง อ.โชคชัย จ.นครราชสีมา ที่มาศึกษาดูงานด้านการพัฒนาชุมชนที่เข้มแข็ง และการป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน(อปพร.) ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
![1.2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/19/1.2.jpg)
![1.3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/19/1.3.jpg)
![2635158.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/19/2635158.jpg)
![1.4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/19/1.4.jpg)