วันที่ ๑๘ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. คณะกรรมการการเลือกตั้งเทศบาลเมืองมุกดาหาร ร่วมกับ เจ้าหน้าที่ กกต.มุกดาหาร จัดโครงการอบรมคณะกรรมการประจำหน่วยเลือกตั้ง (กปน.) และเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยประจำที่เลือกตั้ง เขตเลือกตั้งที่ ๓ (กรณีแทนตำแหน่งที่ว่าง) ระหว่างวันที่ ๑๗-๑๘ สิงหาคม ๒๕๖๕ ณ อาคารอเนกประสงค์ สำนักงาน กศน.จังหวัดมุกดาหาร โดยทำการอบรมคณะกรรมการหน่วยเลือกตั้งที่ ๙-๑๕ ต่อจากวันแรก(หน่วยเลือกตั้งที่ ๑-๘) จนครบทั้ง ๑๕ หน่วยเลือกตั้ง
![2-26055068e60e5427b.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/18/2-26055068e60e5427b.jpg)
![2.1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/18/2.1.jpg)
![2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/18/2.jpg)
![3a77acae235b1f7b1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/18/3a77acae235b1f7b1.jpg)
![6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/18/6.jpg)
![7.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/18/7.jpg)
![8.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/18/8.jpg)