วันที่ ๑๘ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร และ จ.อ.ทองสัน พันพั่ว หน.งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ร่วมประชุมกองอำนวยการป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดมุกดาหาร(การเตรียมความพร้อมรับสถานการณ์อุทกภัยในช่วงฤดูฝน ปี ๒๕๖๕) ณ ห้องประชุมดอกช้างน้าว ชั้น ๒ ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/18/1.jpg)
![2-2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/18/2-2.jpg)
![3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/18/3.jpg)
![4..jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/18/4..jpg)