วันที่ ๑๕ สิงหาคม ๒๕๖๕ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ได้มอบนโยบายและให้กำลังใจ ตลอดจนเอื้อเฟื้อเสื้อทีมและทุนบำรุงขวัญสำหรับทีมประกวดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นด้านบรรเทาสาธารณภัยดีเด่น ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๕ ระหว่างวันที่ ๒๔-๒๖ สิงหาคม พ.ศ.2565 ณ ศูนย์ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เขต ๔ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
![286a868db73d693c5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/15/286a868db73d693c5.jpg)
![3059199a723771eae.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/15/3059199a723771eae.jpg)