วันที่ ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๗.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมหัวหน้าส่วนการงาน ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะพร้อมถวายพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๙๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![IMG_2223.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/12/IMG_2223.jpg)
![IMG_2221.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/12/IMG_2221.jpg)
![IMG_2218.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/12/IMG_2218.jpg)
![IMG_2219.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/12/IMG_2219.jpg)
![IMG_2222.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/12/IMG_2222.jpg)
![IMG_2225.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/12/IMG_2225.jpg)