วันที่ ๑๑ สิงหาคม ๒๕๖๕ โรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล๑ วัดคำสายทอง) กองการศึกษา เทศบาลเมืองมุกดาหาร ภายใต้การบริหารงานของ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ได้มอบให้ นางปุณยณุช แสนสิงห์ ผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมคณะฯ นำทีมหุ่นยนต์แชมป์โลก โรงเรียนทีโอเอวิทยาฯ เข้าพบ ดร.ประจักษ์ – นางละออ ตั้งคารวคุณ ประธานบริษัท ทีโอเอ เพนท์ (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน)
![298737147_623262042496222_5654042369875402859_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/12/298737147_623262042496222_5654042369875402859_n.jpg)
![298935370_623261915829568_7225462934756264579_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/12/298935370_623261915829568_7225462934756264579_n.jpg)