วันที่ ๑๑ สิงหาคม ๒๕๖๕ โรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล๑ วัดคำสายทอง) กองการศึกษา เทศบาลเมืองมุกดาหาร ภายใต้การบริหารงานของ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ได้มอบให้ นางปุณยณุช แสนสิงห์ ผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมคณะฯ นำทีมหุ่นยนต์แชมป์โลก โรงเรียนทีโอเอวิทยาฯ เข้าพบ พลเอกประยุทธ์ จันทร์โอชา นายกรัฐมนตรี ณ ตึกไทยคู่ฟ้า ทำเนียบรัฐบาล
![21649.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/12/21649.jpg)
![21649-1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/12/21649-1.jpg)
![21652.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/12/21652.jpg)