วันที่ ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ และ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมหัวหน้าส่วนการงานและพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายเป็นพระราชกุศล กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๙๐ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/12/2.jpg)
![3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/12/3.jpg)
![5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/12/5.jpg)
![7.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/12/7.jpg)
![6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/12/6.jpg)
![8.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/12/8.jpg)