วันที่ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร และพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๗๐ พรรษา ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![IMG_2174.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/28/IMG_2174.jpg)
![IMG_2173.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/28/IMG_2173.jpg)
![IMG_2160.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/28/IMG_2160.jpg)
![IMG_2159.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/28/IMG_2159.jpg)
![IMG_2158.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/28/IMG_2158.jpg)
![IMG_2175.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/28/IMG_2175.jpg)