วันที่ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๖.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร และพนักงานเทศบาล ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๗๐ พรรษา โดยมีพิธีทำบุญตักบาตรและพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน ปี ๒๕๖๕ ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![IMG_2166.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/28/IMG_2166.jpg)
![IMG_2171.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/28/IMG_2171.jpg)
![IMG_2172.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/28/IMG_2172.jpg)
![IMG_2168.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/28/IMG_2168.jpg)
![IMG_2169.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/28/IMG_2169.jpg)
![IMG_2165.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/28/IMG_2165.jpg)
![IMG_2167.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/28/IMG_2167.jpg)