วันที่ ๒๗ กรกฎาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมคณะผู้บริหาร และหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมประชุมกรมการจังหวัดมุกดาหาร และหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัดมุกดาหาร ครั้งที่ ๗/๒๕๖๕ พร้อมนี้ท่านเฉลิมพล มั่งคั่ง ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร ได้กล่าวแสดงความยินดีชื่นชมและเป็นขวัญกำลังใจให้คณะผู้บริหาร คณะครูผู้ฝึกสอน และนักเรียนโรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง) ที่สร้างชื่อเสียงให้กับจังหวัดมุกดาหารในการแข่งขันในระดับชาติและนานาชาติ ณ ห้องประชุมแก้วกินรี ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![IMG_1872.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/27/IMG_1872.jpg)
![IMG_1879.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/27/IMG_1879.jpg)
![IMG_1874.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/27/IMG_1874.jpg)
![IMG_1891.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/27/IMG_1891.jpg)