วันที่ ๒๕ กรกฎาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ – ๑๖.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ มอบหมาย ฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย จัดส่งเจ้าหน้าที่เข้าร่วมฝึกอบรมการกู้ภัย การใช้วัสดุอุปกรณ์ในการกู้ภัย(เครื่องตัด ถ่าง) กรณีการเกิดอุบัติเหตุทางถนน กับเจ้าหน้าที่มูลนิธิการกุศลมุกดาหาร(ธงแดง) เพื่อฝึกทักษะและเตรียมความพร้อมให้กับเจ้าหน้าที่ป้องกันฯ กรณีเกิดเหตุฉุกเฉิน
![1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/26/1.jpg)
![2-2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/26/2-2.jpg)
![3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/26/3.jpg)
![4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/26/4.jpg)
![5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/26/5.jpg)