๑๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นายเฉลียว ดีวงศ์ รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการสร้างภูมิคุ้มกันยาเสพติด เด็กและเยาวชนนอกสถานศึกษา ประจำปี ๒๕๖๓ ณ อ่างเก็บน้ำห้วยสิงห์ ต. นาสีนวล อ.เมืองมุกดาหาร จ.มุกดาหาร โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนการงาน พนักงานเทศบาล เด็กและเยาวชน เข้าร่วมในพิธีเปิดเป็นจำนวนมาก
![67119.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/18/67119.jpg)
![67120.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/18/67120.jpg)
![67121.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/18/67121.jpg)
![67122.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/18/67122.jpg)
![67123.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/18/67123.jpg)
![67124.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/18/67124.jpg)