วันที่ ๔ กรกฎาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีฯ ร่วมสังเกตการณ์และให้กำลังใจ ผู้บริหารสถานศึกษา คณะกรรมการ คณะครู และนักเรียน โรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง) และโรงเรียนเทศบาล ๒ (วัดนิรมิต) ในการคัดเลือกตัวแทนเข้าร่วมการแข่งขันทักษะทางวิชาการ ระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ ๒๘ ประจำปี ๒๕๖๕ มหาวิทยาลัยราชภัฎร้อยเอ็ด ระหว่างวันที่ ๒๑-๒๔ กรกฎาคม ๒๕๖๕ จำนวน ๔ ประเภท
![5DFF9A9D-01EF-4D66-9328-02E574FFD750.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/04/5DFF9A9D-01EF-4D66-9328-02E574FFD750.jpg)
![IMG_2057.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/04/IMG_2057.jpg)
![IMG_2059.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/04/IMG_2059.jpg)
![IMG_2068.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/04/IMG_2068.jpg)