วันที่ ๓ กรกรฏคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. ที่ห้องประชุมเทศบาลฯ ชั้น ๒ เทศบาลเมืองมุกดาหาร กกต.เทศบาลเมืองมุกดาหาร และ กกต.จังหวัดมุกดาหาร ได้ร่วมกันตรวจการจัดสถานที่และประชุมซักซ้อมเจ้าหน้าที่เทศบาลเมืองมุกดาหาร เพื่อเตรียมความพร้อมในการรับสมัครรับเลือกตั้งสมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร เขตเลือกตั้งที่ ๓ (แทนตำแหน่งที่ว่าง) ในวันที่ ๔-๘ กรกฎาคม ๒๕๖๕
![IMG_2050.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/03/IMG_2050.jpg)
![IMG_2049.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/03/IMG_2049.jpg)
![IMG_2046.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/03/IMG_2046.jpg)
![IMG_2045.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/03/IMG_2045.jpg)