วันที่ ๒๘-๒๙ มิถุนายน ๒๕๖๕ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ สั่งการให้ กองช่าง ออกตัดแต่งต้นไม้ ตามหนังสือขอความอนุเคราะห์ของโรงเรียนมุกดาหาร บริเวณด้านหลังโรงเรียนและถนนด้านหลังสนามกีฬากลาง และซ่อมแซมไฟฟ้าสาธารณะ ซอยสาธุภาค ชุมชนนาโปกลาง ซอยคุ้มพล ตามที่ได้รับมอบหมายจากคำร้องของประชาชน
![1.1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/30/1.1.jpg)
![2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/30/2.jpg)
![3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/30/3.jpg)
![4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/30/4.jpg)
![5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/30/5.jpg)