วันที่ ๒๗ มิถุนายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีฯ ร่วมประชุม คณะกรรมการ Big Six โครงการ Smart Safety Zone โดย พล.ต.ต.ชัชชัย วงค์สุนะ ผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมพิมลศิริ ชั้น ๕ ภ.จว.มุกดาหาร เพื่อติดตามผลการดำเนินการและความคืบหน้าของโครงการฯ ในรอบเดือนที่ผ่านมา และวางแผนการดำเนินการของโครงการฯ ในเดือนถัดไป
![1.2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/27/1.2.jpg)
![2.2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/27/2.2.jpg)
![4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/27/4.jpg)