๒๕ มิถุนายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะผู้บริหาร พร้อมด้วย สมาชิกสภาเทศบาล คณะกรรมการสถานศึกษา ผู้อำนวยการกองการศึกษา และคณะครู ร่วมพบปะผู้ปกครองนักเรียน ในการประชุมผู้ปกครอง ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ ตามโครงการสนับสนุนค่าใช้จ่ายในการจัดการศึกษาตั้งแต่ชั้นอนุบาลจนจบการศึกษาขั้นพื้นฐาน ณ อาคารโดมเอนกประสงค์โรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง)
![B5FBAE2F-EE38-403C-B068-9467AA1B36B1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/25/B5FBAE2F-EE38-403C-B068-9467AA1B36B1.jpg)
![7ACDE695-A5D6-4013-9F09-D1B9F689B89B.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/25/7ACDE695-A5D6-4013-9F09-D1B9F689B89B.jpg)
![B9D3EEF1-9BF9-4AAF-B7E8-7416A7113F08.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/25/B9D3EEF1-9BF9-4AAF-B7E8-7416A7113F08.jpg)
![AEB3CF26-CA64-454C-A4E1-5874D42D258B.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/25/AEB3CF26-CA64-454C-A4E1-5874D42D258B.jpg)
![84F74F42-5523-4E1B-8469-C805FB0EEBB0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/25/84F74F42-5523-4E1B-8469-C805FB0EEBB0.jpg)