วันที่ ๒๐ มิถุนายน ๒๕๖๕ เวลา ๑๙.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ฝ่ายป้องกันและรักษาความสงบ สำนักปลัดเทศบาล บูรณาการร่วมกับสถานีตำรวจภูธรเมืองมุกดาหาร นำกำลังเจ้าหน้าที่สายตรวจจักรยาน จำนวน ๑๘ นาย ร่วมปล่อยแถวกับเจ้าหน้าที่ตำรวจ ชุดสายตรวจเขต สภ.เมืองมุกดาหาร ตามโครงการสมาร์ทเซฟตี้โซน ณ ลานด้านหน้าศาลเจ้าพ่อหลักเมืองมุกดาหาร จากนั้นได้ออกตรวจตราจุดเสี่ยงภัยภายในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร ตั้งแต่เวลา ๑๙.๐๐ – ๐๓.๐๐ น.
![1f35cb944f03eda7d.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/21/1f35cb944f03eda7d.jpg)
![26b83f8bc1790659e.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/21/26b83f8bc1790659e.jpg)
![3897ef2516d078922.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/21/3897ef2516d078922.jpg)
![4b4b43a003b41e2be.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/21/4b4b43a003b41e2be.jpg)
![5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/21/5.jpg)