วันที่ ๑๗ และ ๒๐ มิถุนายน ๒๕๖๕ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ สั่งการให้ กองช่าง ออกซ่อมแซมไฟฟ้าสาธารณะบริเวณ ซอยตาดแคน ๑๒ หมู่บ้านสาธารณะสุข ชุมชนแก้วกินรี ถนนสำราญชายโขงใต้ ถนนวิวิธสุรการ ชุมชนนาโปน้อย ซอยตาดแคน ๒๓ และบริเวณต่างๆ ตามที่ประชาชนแจ้ง เพื่อความปลอดภัยของประชาชนในการใช้ถนนในยามค่ำคืน
![1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/21/1.jpg)
![4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/21/4.jpg)
![2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/21/2.jpg)
![3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/21/3.jpg)