วันที่ ๒๐ มิถุนายน ๒๕๖๕ เวลา ๑๓.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ฝ่ายป้องกันและรักษาความสงบ สำนักปลัดเทศบาล บูรณาการร่วมกับ สถานีตำรวจภูธรเมืองมุกดาหาร โรงพยาบาลมุกดาหาร หมวดทางหลวงมุกดาหาร มูลนิธิการกุศลมุกดาหาร ฯลฯ เพื่อฝึกซ้อมแผนเผชิญเหตุอุบัติเหตุทางถนน ขนาดใหญ่ ณ จุดกลับรถหน้าหอแก้วมุกดาหาร
![1b78e9aa7b94afc03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/20/1b78e9aa7b94afc03.jpg)
![29b9de27a414a8b74.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/20/29b9de27a414a8b74.jpg)
![3a6f1fa516bfc84e7.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/20/3a6f1fa516bfc84e7.jpg)
![42d765ce439b581b7.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/20/42d765ce439b581b7.jpg)
![5ccdb2d71c943426a.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/20/5ccdb2d71c943426a.jpg)