วันที่ ๙ มิถุนายน ๒๕๖๕ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเทศบาลเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นายวิรยศ เรียมแสน รองปลัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ร่วมกับเจ้าหน้าที่จากสำนักงานการประปาส่วนภูมิภาคจังหวัดมุกดาหาร ออกติดตามแก้ไขปัญหาความเดือดร้อนของประชาชนที่ขาดแคลนน้ำอุปโภคบริโภค ชุมชนอนุรักษ์บำรุง อ.เมืองมุกดาหาร
![LINE_P2022610_083729.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/10/LINE_P2022610_083729.jpg)
![28845.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/10/28845.jpg)
![28834.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/10/28834.jpg)
![28835.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/10/28835.jpg)
![28837.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/10/28837.jpg)