๙ มิถุนายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๓๐ น. ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดบรรพตมโนรมย์ สังกัด กองการศึกษา เทศบาลเมืองมุกดาหาร ภายใต้การนำของนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ได้มอบหมายให้นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดบรรพตมโนรมย์ ให้การพิจารณาให้ความเห็นชอบแผนพัฒนาการศึกษา ดังนี้
๑. ประกาศ มาตรฐานการศึกษาของ ศพด.
๒. ประกาศกำหนดค่าเป้าหมายมาตรฐานการศึกษา
๓. แผนปฏิบัติการประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕
๔. หลักสูตรสถานศึกษา ฉบับปรับปรุง ๒๕๖๕
๕. รายงานการประเมินตนเองของสถานศึกษา (SAR) ปีการศึกษา ๒๕๖๕
![S__106307608.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/09/S__106307608.jpg)
![S__106307610.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/09/S__106307610.jpg)
![S__106307611.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/09/S__106307611.jpg)
![S__106307612.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/09/S__106307612.jpg)