ผลงานกิจกรรม กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ออกให้บริการฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า ชุมชนแก่นศิลานาลมโชย โดย admin - 3 มิถุนายน 2022 0 322 Facebook Twitter LINE Google+ วันที่ ๒ มิถุนายน ๒๕๖๕ เวลา ๑๖.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยงานสัตวแพทย์ กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ออกให้บริการฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า ชุมชนแก่นศิลานาลมโชย ทั้งนี้ มีผู้นำสุนัข – แมวมารับบริการกว่า ๗๑ ตัว