๒๓ พฤษภาคม ๒๕๖๕ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี เข้ารับมอบโล่รางวัล เชิดชูเกียรติ ศูนย์ อปพร.ดีเด่น ประจำปี พ.ศ. ๒๕๖๕ ณ ห้องประชุมแก้วกินรี ชั้น ๕ ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร ก่อนการประชุมกองอำนวยการป้องกันภัยฝ่ายพลเรือนจังหวัดมุกดาหาร ซึ่งโล่รางวัล ศูนย์ อปพร.ดีเด่น ประจำปี ๒๕๖๕ ครั้งนี้เทศบาลเมืองมุกดาหาร ได้รับ การประกาศจากศูนย์ อปพร.กลาง กระทรวงมหาดไทย เป็นครั้งที่ ๑๒
![messageImage_1653292693968.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/23/messageImage_1653292693968.jpg)
![messageImage_1653292699207.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/23/messageImage_1653292699207.jpg)
![messageImage_1653292704774.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/23/messageImage_1653292704774.jpg)
![messageImage_1653292718804.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/23/messageImage_1653292718804.jpg)
![messageImage_1653292727465.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/23/messageImage_1653292727465.jpg)