๑๘ พฤษภาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการปฏิบัติการขจัดความยากจนและพัฒนาคนทุกช่วงวัยอย่างยั่งยืนตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงเทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยมีนายวิรยศ เรียมแสน รองปลัดเทศบาล ผู้อำนวยการการกองสวัสดิการสังคม และคณะทำงาน/ทีมพี่เลี้ยงของศูนย์อำนวยการปฏิบัติการ ร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล ชั้น ๓
![274929.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/19/274929.jpg)
![274930.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/19/274930.jpg)
![274931.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/19/274931.jpg)
![274934.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/19/274934.jpg)
![274935.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/19/274935.jpg)
![274936.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/19/274936.jpg)
![274937.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/19/274937.jpg)