๑๑ พฤษภาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานในการประชุมศูนย์ช่วยเหลือประชาชน กรณีขาดแคลนน้ำประปาของครัวเรือนยากจน พร้อมด้วยนายวิรยศ เรียมแสน รองปลัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร และ น.ส. กชพร เหมือนเหลา ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม เข้าร่วมประชุม เพื่อแก้ไขปัญหาให้กับครัวเรือนที่ขาดแคลนน้ำ
![001.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/11/001.jpg)
![S__7995509.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/11/S__7995509.jpg)
![S__7995512.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/11/S__7995512.jpg)
![S__7995515.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/11/S__7995515.jpg)