๑๑ พฤษภาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธาน ในการประชุม ศูนย์ปฎิบัติการความปลอดภัยทางถนนเทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องประชุมชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย มีคณะกรรมการจากหน่วยงานต่างๆร่วมประชุม โดยพร้อมเพรียงกัน
![2362519.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/11/2362519.jpg)
![2362530.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/11/2362530.jpg)
![2362531.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/11/2362531.jpg)
![2362572.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/11/2362572.jpg)
![2362875.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/11/2362875.jpg)
![2362877.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/11/2362877.jpg)